bennerIPESSK

Drawing11

ลำดับ ชื่อ - สกุล ตำแหน่ง
  คณะผู้บริหาร
1 ผศ.ดร.เฉลิมพงษ์ เฉลิมชิต รองอธิการบดีสถาบันการพลศึกษา
2 ผศ.ดร.สุวชัย ฤทธิโสม ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายบริหาร
3 ผศ.ชาญศิลป์      ขจัดมลทิน ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายแผนและพัฒนา
4 ผศ.ชุติญา           จงมีเสร็จ ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายวิจัยและประกันคุณภาพการศึกษา
5 ว่าที่ ร.ท.วทิต สายสุข ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ
6 ผศ.ดร.ชบา    ขี่ทอง ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายวิชาการ
7 ผศ.จิราพร           รัตนคำ รองคณบดีคณะศึกษาศาสตร์
8 ผศ.ดร.หาญปกรณ์    หลอดเงิน รองคณบดีคณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ
9 นายกิติศักดิ์ ชัยนาม รองคณบดีคณะศิลปศาสตร์
10 ผศ.วีระพงษ์ แดนดี หัวหน้าศูนย์กีฬาเพื่อความเป็นเลิศ
11 นางสาวนงนุช     โกเมน หัวหน้าสำนักงานรองอธิการบดี
  คณะศึกษาศาสตร์
1 ผศ.จิราพร           รัตนคำ รองคณบดีคณะศึกษาศาสตร์
2 ว่าที่ ร.ท.วทิต สายสุข ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ
3 นายวีระพงษ์ แดนดี หัวหน้าศูนย์กีฬาเพื่อความเป็นเลิศ
4 ผศ.ยูรสิน วัฒนพยุงกุล อาจารย์ประจำ
5 อาจารย์ ดร.เกียรติวัฒน์    วัชญากาญจน์ อาจารย์ประจำ
6 ผศ.ดร.ประสงค์         สุระพล อาจารย์ประจำ
7 อาจารย์ ดร.เกษมสุข        ทุมแสน อาจารย์ประจำ
8 นายสุริยันต์          สุริยุทธ  อาจารย์ประจำ
9 ผศ.ทนงศักดิ์ บรรเทิงสุข อาจารย์ประจำ
10 นางสาวละมัย ทุมพัฒน์ อาจารย์ประจำ
11 นายสุจินต์ ศรคำ อาจารย์ประจำ
12 นางจงรักษ์ กะรัมย์ อาจารย์ประจำ
  คณะศิลปศาสตร์
1 นายกิติศักดิ์ ชัยนาม รองคณบดี คณะศิลปศาสตร์
2 ผศ.ชาญศิลป์  ขจัดมลทิน ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายแผนและพัฒนา
3 ผศ.ดร.สุวชัย ฤทธิโสม ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายบริหาร
4 ผศ.ชุติญา จงมีเสร็จ ผู้ช่วยอธิการบดี  ฝ่ายวิจัยและประกันฯ
5 ผศ.จิราพร           โชตึก อาจารย์ประจำ
6 ผศ.สายชล ภัคคะธารา อาจารย์ประจำ
7 ผศ.คีรีรัฐ ราชิวงศ์ อาจารย์ประจำ
8 นางสาวเยาวภา ทองงอก อาจารย์ประจำ
9 นางสาวสุคนธ์ธา พุ่มเมือง อาจารย์ประจำ
10 นายณัฐวีณ์ ประทีปสายแวว อาจารย์ประจำ
11 นางสาวสุดาภรณ์ สมัครผล อาจารย์ประจำ
  คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ
1 ผศ.ดร.หาญปกรณ์    หลอดเงิน รองคณบดีคณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ
2 ผศ.ดร.ชบา         ขี่ทอง ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายวิชาการ
3 นางอรวรรณ์         ทองดีเจริญ อาจารย์ประจำ
4 นายประเวทย์       บุญชูกุศล อาจารย์ประจำ
5 ผศ.ขุมเพชร         โชตึก อาจารย์ประจำ
6 ผศ.ณัฐธนิน         หลอดเงิน อาจารย์ประจำ
7 อาจารย์ ดร.วิสูตร์  ทองดีเจริญ อาจารย์ประจำ
8 ผศ.ณภัชนันท์ ฝุกล่อยธนันท์ อาจารย์ประจำ
9 นายสุวิจักขณ์ สว่างอารมย์ อาจารย์ประจำ
10 อาจารย์ ดร.ลัดดา เรืองมโนธรรม อาจารย์ประจำ
11 นายณรงค์ฤทธิ์ นิ่มมาก อาจารย์ประจำ
  คณาจารย์เดินทางไปช่วยราชการ
1 ผศ.ดร.วัชรินทร์    ขี่ทอง ไปช่วยราชการ สพล.ส่วนกลาง
2 นายเอกวิทย์    แสวงผล  ไปช่วยราชการ สพล.กรุงเทพ
  บุคลากรทางการศึกษา
1 นายอุทุม   คนหาญ   นายช่างโยธา ชำนาญงาน
2 นางกฤษณา    วัชญากาญจน์ จพง.ห้องสมุด ชำนาญงาน
3 นางนงค์นิจ    บุญมา    จพง.การเงินและบัญชี ชำนาญงาน
4 นางจารุณี    ยศพล จพง.การเงินและบัญชี ชำนาญงาน
5 นางนงนุช    ถิ่นเซโปน จพง.การเงินและบัญชี ชำนาญงาน
  ลูกจ้างประจำ
1 นายทน        บุญเทพ ช่างไม้ ระดับ หัวหน้า3
2 นายสมใจ  มณีปรุ พนง.ขับรถงานเกษตรและก่อสร้าง ระดับ 2
3 นายสุริยนต์       กุลบุตรดี ช่างไม้  ระดับ 2
4 นายนิสัย          ผิวนวล ช่างปรับซ่อมครุภัณฑ์สำนักงาน ระดับ 1
5 นายสุภาษิต     กาลเมฆ ช่างไม้ ระดับ 3
6 นายบุญเถียร     ลำสมุทร ผู้ช่วยช่างทั่วไป ระดับ 1
7 นายพิสันต์       ไชยปัญญา ช่างปรับซ่อมครุภัณฑ์สำนักงาน ระดับ 2
8 นายเกียรติศักดิ์    สิงห์อินทร์ ผู้ช่วยช่างทั่วไป  ระดับ 2
  ลูกจ้างเหมาบริการบุคคลภายนอก
1 นายปัณณทัต ศาสดา เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน
2 นางสุกัญญา วสุธนากานต์ เจ้าหน้าที่พัสดุ
3 นายบุญเลิศ มะโนมัย เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
4 นางสาวศุภลักษณ์ ภายชิด เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี
5 นางณิชารีย์ วงศ์วชิรนุกูล เจ้าหน้าที่ธุรการ
6 นายสมพงษ์ พรมมาศ เจ้าหน้าที่บริหารงานบุคคล
7 นางหนึ่งฤทัย แก้วมณี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
8 นางสาวสนิตย์ ศรีชาลี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
9 นายสุวิทย์ แสนพรหม เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
10 นายภัทรพงศ์ แก้วมณี เจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์
11 นางสาววริญญา บุญสถิตย์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
12 นางสาวหงทอง วันนาพ่อ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
13 นางชยาภัสร์ รัตนะธนาสิทธิ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
14 นางสาวอารีรัตน์ บุรกรณ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
15 นางสาวชนัญชิดา เอียดนุช เจ้าหน้าที่ห้องสมุด
16 นางสาวกมลรัตน์ บุญช่วย เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
17 นางสาวรุจิรา วงค์ชัย เจ้าหน้าให้บริการวัสดุอุปกรณ์กีฬา
18 นายจิณดิต ตั้งมั่น นายช่างโยธา
19 นายพัฒน์ณุพงศ์ สายช่วย ช่างปรับซ่อมครุภัณฑ์
20 นายประสิทธิ์ ติละบาล พนักงานขับรถยนต์ 
21 นายรังสรรค์ จบสูงเนิน พนักงานขับรถยนต์ 
22 นายสัณห์สิษฐ์ เหล่ากวางโจน พนักงานขับรถยนต์ 
23 นางสาวนารี สมบรรณ แม่บ้าน
24 นางจีรนันท์   เจตินัย แม่บ้าน
25 นางอมรรัตน์   ถูละพัฒน์ แม่บ้าน
26 นางสาวณัฏฐ์ชญาดา บุษบงก์ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
27 นางกัญญนันทน์ เฉลยศักดิ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
28 นางสาวกรณิกา แซ่ตั้ง เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
29 นางสาวปาริชาติ สุริยุทธ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
30 นายมงคล คมขำ เจ้าหน้าที่พลศึกษา 
31 นายพชร สีหบัณฑ์ เจ้าหน้าที่พลศึกษา
32 นายไกรสร กุคำลา เจ้าหน้าที่พลศึกษา
33 นายวราวุฒิ ผิวอ่อน เจ้าหน้าที่พลศึกษา
34 นางสาวเยาวรัตน์ ประดาจิตร เจ้าหน้าที่พลศึกษา
35 นายวรกฤษณ์ จันทราภรณ์ เจ้าหน้าที่พลศึกษา
36 นายชาญณรงค์ พิมพ์มาศ เจ้าหน้าที่พลศึกษา 
37 ผศ.วินัย รัตนคำ อาจารย์ผู้สอน
38 นายจำรัส เปานาเรียง อาจารย์ผู้สอน
39 นายบุญรอด คำเหมา คนสวน
40 นางสาวสุพิษ สมพร แม่บ้าน
41 นางทวีพร เพ็งเภา เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
42 นางสาวณัฐทิญา   สาลีวรรณ เจ้าหน้าที่ธุรการ
43 นายสัตยา มนตรี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
44 นายผดุงพงษ์ ศรีมันตะ เจ้าหน้าที่วิทยาศาสตร์การกีฬา
45 นางสาวปวีนา จันดาชาติ เจ้าหน้าที่วิทยาศาสตร์การกีฬา
46 นางสาวสิรินดา ประชาราษฎร์ แม่บ้าน
47 นางสัมลี คำเหมา ครูพี่เลี้ยงประจำศูนย์อนุบาลสาธิตเด็กปฐมวัย
48 นางกมลวรรณ สุวรรณพันธ์ พี่เลี้ยงประจำศูนย์อนุบาลสาธิตเด็กปฐมวัย
49 นายจีรศักดิ์ สมบรรณ คนสวน
50 นางสาวสีดา พันธ์สุโพธิ์ คนสวน
51 นางสมถวิล คันศร แม่บ้าน
52 นางกัลยา ห่อทรัพย์ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
53 นายสุริยา เทนโสภา เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
54 ว่าที่ร้อยตรีภิญโญ โพธิสาร เจ้าหน้าที่นันทนาการ
55 นายเลิศลบ คำแพง คนสวน
56 นายสนทยา พลับเพลิง คนสวน
57 นางวิไล ทองพันชั่ง แม่บ้าน
58 นายนฤชิต กาฬจันทร์ ผู้ฝึกสอนกีฬาชำนาญการตะกร้อ
59 นายสุเทพ อ้อมชมภู ผู้ฝึกสอนกีฬาชำนาญการมวยปล้ำ
60 นายกฤตยชญ์ ชมภู ผู้ฝึกสอนกีฬาชำนาญการวอลเลย์บอล
61 นางเพ็ญศรี พันธสีมา แม่บ้าน
Share