bennerIPESSK

Drawing11

 

ลำดับ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง วุฒิการศึกษา ปฏิบัติหน้าที่
 ผู้บริหาร       
1 ผศ.ส.อ.สุทัศน์  สีแก้วเขียว ผู้ช่วยศาสตราจารย์ กศ.ม.พลศึกษา รองอธิการบดีฯ  ประจำวิทยาเขตศรีสะเกษ
2 ผศ.ดร.สุวชัย ฤทธิโสม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ปร.ด.วิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายบริหาร
3 ผศ.ว่าที่ ร.ท.วทิต สายสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ศษ.ม.หลักสูตรและการสอน ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายแผนและพัฒนา
4 อาจารย์สุริยันต์          สุริยุทธ  อาจารย์  ศษ.ม.หลักสูตรและการสอน ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาฯ
5 ผศ.สายชล ภัคคะธารา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ บธ.ม.บริหารธุรกิจ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการ
6 อาจารย์สุคนธ์ธา พุ่มเมือง อาจารย์  ศศ.ม. ภาษาไทย ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิจัยและประกันฯ
7 ผศ.ดร.หาญปกรณ์    หลอดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ Ph.D.Education รองคณบดีคณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ
8 อาจารย์กิติศักดิ์ ชัยนาม อาจารย์  วท.ม.การจัดการนันทนาการท่องเที่ยว รองคณบดีคณะศิลปศาสตร์
9 ผศ.ชาญศิลป์      ขจัดมลทิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ศษ..ม.การบริหารการศึกษา รองคณบดีคณะศึกษาศาสตร์
10 อ.ดร.วิสูตร์  ทองดีเจริญ อาจารย์  Ph.D.Education หัวหน้าศูนย์กีฬาเพื่อความเป็นเลิศ
11 นางสาวนงนุช     โกเมน จพง.ธุรการ  ชำนาญงาน ศศ.ม.การจัดการกีฬาและสุขภาพ หัวหน้าสำนักงานรองอธิการบดี
 คณาจารย์       
12 ผศ.ดร.ชบา               ขี่ทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ กศ.ด.สุขศึกษาและพลศึกษา  
13 ผศ.ขุมเพชร         โชตึก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วท.ม.วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา  
14 ผศ.ณัฐธนิน         หลอดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วท.ม.วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา  
15 ผศ.ณภัชนันท์ ฝุกล่อยธนันท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ศศ.ม.การจัดการกีฬาและสุขภาพ  
16 อ.ดร.อรวรรณ์         ทองดีเจริญ อาจารย์  ปร.ด.วิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ  
17 อาจารย์สุวิจักขณ์ สว่างอารมย์ อาจารย์  วท.ม.วิทยาศาสตร์การกีฬา  
18 อาจารย์ณรงค์ฤทธิ์ นิ่มมาก อาจารย์  วท.ม.วิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย  
19 ผศ.ชุติญา           จงมีเสร็จ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ศษ.ม.หลักสูตรและการสอน  
20 ผศ.คีรีรัฐ ราชิวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ศศ.ม.การสอนภาษาอังกฤษในฐานะภาษาต่างประเทศ  
21 อาจารย์เยาวภา ทองงอก อาจารย์  บธ.ม.การบัญชี  
22 อาจารย์ณัฐวีณ์ ประทีปสายแวว อาจารย์  ศศ.ม.ภาษาอังกฤษ  
23 อาจารย์สุดาภรณ์ สมัครผล  อาจารย์  วท.ม.การจัดการนันทนาการและการท่องเที่ยว  
24 ผศ.ดร.วัชรินทร์         ขี่ทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ศษ.ด.บริหารการศึกษา  
25 ผศ.ดร.ยูรสิน วัฒนพยุงกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ กศ.ด.สุขศึกษาและพลศึกษา  
26 ผศ.วีระพงษ์ แดนดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ กศ.ม.พลศึกษา  
27 ผศ.ทนงศักดิ์ บรรเทิงสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ศษ.ม.เทคโนโลยีการศึกษา  
28 อ.ดร.เกียรติวัฒน์ วัชญากาญจน์ อาจารย์  ปร.ด.หลักสูตรและการสอน  
29 อาจารย์สุจินต์ ศรคำ อาจารย์  ศษ.ม.พลศึกษา  
30 อาจารย์ละมัย ทุมพัฒน์ อาจารย์  กศ.ม.การวิจัยและสถิติทางการศึกษา  
31 อาจารย์จงรักษ์ กะรัมย์ อาจารย์  ศศ.ม.พลศึกษา  
32 อาจารย์เอกวิทย์           แสวงผล อาจารย์  ศศ.ม.พลศึกษา ชรก.สถาบันพัฒนาฯ
 บุคลากรทางการศึกษา         
1 นายอุทุม            คนหาญ นายช่างโยธา ชำนาญงาน ปวท.เทคนิควิศวกรรมโยธา  
2 นางกฤษณา     วัชญากาญจน์ จพง.ห้องสมุด ชำนาญงาน ค.บ.ภาษาไทย  
3 นางนงค์นิจ         บุญมา จพง.การเงินและบัญชี ชำนาญงาน บช.ม.การบัญชี  
4 นางนงนุช            ถิ่นเซโปน จพง.การเงินและบัญชี ชำนาญงาน บธ.บ.การบัญชี  
5 นางจารุณี      ยศพล จพง.การเงินและบัญชี ชำนาญงาน บธ.บ.การบัญชี  
 ลูกจ้างประจำ        
1 นายสุภาษิต     กาลเมฆ ช่างไม้ ระดับ 3 ท.บ.เทคโนโลยีก่อสร้าง  
2 นายบุญเถียร     ลำสมุทร ผู้ช่วยช่างทั่วไป ระดับ 2 มัธยมศึกษาตอนปลาย  
3 นายพิสันต์       ไชยปัญญา ช่างปรับซ่อมครุภัณฑ์สำนักงาน ระดับ 2 ค.บ.บรรณารักษ์ศาสตร์  
4 นายเกียรติศักดิ์    สิงห์อินทร์ ผู้ช่วยช่างทั่วไป  ระดับ 2 ปวส. คอมพิวเตอร์ธุรกิจ  
เจ้าหน้าที่จ้างเหมาบริการบุคคลภายนอก 
ลำดับ ชื่อ  สกุล ตำแหน่ง คุณวุฒิ  
1 นายปัณณทัต ศาสดา เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน ค.บ.ธุรกิจศึกษา  
2 นางสุกัญญา วสุธนากานต์ เจ้าหน้าที่พัสดุ บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ  
3 นายบุญเลิศ มะโนมัย เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ  
4 นางสาวศุภลักษณ์ ภายชิด เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี บธ.บ.การบัญชี  
5 นางณิชารีย์ วงศ์วชิรนุกูล เจ้าหน้าที่ธุรการ บธ.บ.การบัญชี  
6 นายสมพงษ์ พรมมาศ เจ้าหน้าที่บริหารงานบุคคล วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์  
8 นายพงษ์สิริ นาคประเสริฐ เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ ทล.บ.การโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง  
9 นางชยาภัสร์ รัตนะธนาสิทธิ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล บช.บ. การบัญชี  
10 นางสาวสนิตย์ ศรีชาลี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ศษ.บ.พลศึกษา  
11 นางสาวทิพวัลย์ โสพิษ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล บธ.บ.การตลาด  
12 นายศิวพรรณ ผิวงาม เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล บธ.บ.ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์  
13 นางสาวกมลรัตน์ บุญช่วย เลขานุการ ศ.บ.การเงิน  
14 นางสาวธีราพร แถมพันธ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ศษ.บ.พลศึกษา  
15 นางสาวสุภิญญา ปัททุม เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล บธ.บ.การจัดการทั่วไป  
16 นางสาวพิกุล สุริยุทธ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล วท.บ.สุขภาพความงามและสปาไทย  
17 นางสาวอัจฉรา อิ้งทอง เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล วท.บ.สถิติประยุกต์  
18 นางสาวพลอยตะวัน อุรดา เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ศศ.บ.รัฐศาสตร์  
19 นายสุเทพ เครือบุตร เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล วท.บ.เทคโนโลยีอุตสาหกรรม  
20 นางสาวยุพารัตน์ ใจงาม เจ้าหน้าที่ห้องสมุด ศศ.บ.บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์  
21 นายมนตรี คำเนตร เจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์ ค.บ.คอมพิวเตอร์ศึกษา  
22 นางสาวรุจิรา วงค์ชัย เจ้าหน้าให้บริการวัสดุอุปกรณ์กีฬา วท.บ.วิทยาศาตร์การกีฬา  
23 นายพันธ์ศักดิ์ สมพร ช่างก่อสร้าง วท.บ.เทคโนโลยีอุตสาหกรรม  
24 นายพัฒน์ณุพงศ์ สายช่วย ช่างปรับซ่อมครุภัณฑ์ ปวส.ช่างเทคนิคโลหะ  
25 นายประสิทธิ์ ติละบาล พนักงานขับรถยนต์  ม.3   
26 นายรังสรรค์ จบสูงเนิน พนักงานขับรถยนต์  ป.6  
27 นายสุรชัย ตั้งเวชยันต์ พนักงานขับรถยนต์  ร.บ.การปกครองท้องถิ่น  
28 นางสาวนารี สมบรรณ แม่บ้าน ป.6  
29 นางมนัสชนก โง้วตระกูล แม่บ้าน ม.6  
30 นางอมรรัตน์   ถูละพัฒน์ แม่บ้าน ป.6  
31 นางทวีพร เพ็งเภา เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป บธ.บ.การตลาด  
32 นางสาวณัฐทิญา   สาลีวรรณ เจ้าหน้าที่ธุรการ บธ.บ. การจัดการทั่วไป  
33 นายสัตยา มนตรี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล วท.บ.อิเล็กทรอนิกส์คอมพิวเตอร์  
34 นายผดุงพงษ์ ศรีมันตะ เจ้าหน้าที่วิทยาศาสตร์การกีฬา วท.บ.การกีฬา  
35 นางสาวปวีนา จันดาชาติ เจ้าหน้าที่วิทยาศาสตร์การกีฬา วท.บ.การกีฬา  
36 นางสาวสิรินดา ประชาราษฎร์ แม่บ้าน ม.6  
37 นางสัมลี คำเหมา ครูพี่เลี้ยงประจำศูนย์อนุบาลสาธิตเด็กปฐมวัย รศ.บ.การปกครองท้องถิ่น  
38 นางกมลวรรณ สุวรรณพันธ์ พี่เลี้ยงประจำศูนย์อนุบาลสาธิตเด็กปฐมวัย ม.6  
39 นายจีรศักดิ์ สมบรรณ คนสวน ปวช.3  
40 นางสาวสีดา พันธ์สุโพธิ์ คนสวน  -   
41 นางสมถวิล คันศร แม่บ้าน ป.6  
42 นางกัลยา ห่อทรัพย์ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ  
43 นายสุริยา เทนโสภา เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ศศ.บ.การพัฒนากีฬาและนันทนาการชุมชน  
44 ว่าที่ร้อยตรีภิญโญ โพธิสาร เจ้าหน้าที่นันทนาการ ศศ.บ.นันทนาการเชิงพาณิชย์และการท่องเที่ยว  
45 นายสนทยา พลับเพลิง คนสวน ม.ศ.3  
46 นายคำนวน ภักดี คนสวน ป.4  
47 นางวิไล ทองพันชั่ง แม่บ้าน มัธยมต้น  
48 ผศ.วินัย รัตนคำ อาจารย์ผู้สอน ศษ.ม.บริหารการศึกษา  
49 อาจารย์จำรัส เปานาเรียง อาจารย์ผู้สอน กศ.ม.บริหารการศึกษา  
50 ผศ.จิราพร รัตนคำ อาจารย์ผู้สอน กศ.ม.การอุดมศึกษา  
51 อาจารย์.ดร.เกษมสุข ทุมแสน อาจารย์ผู้สอน ปร.ด.หลักสูตรและการสอน  
52 นางสาวพัชรี วงษาสน อาจารย์ผู้สอน วท.ม.วิทยาศาสตร์การกีฬา  
53 นางสาวณัฏฐ์ชญาดา บุษบงก์ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป บธ.บ.การบัญชี  
54 นางกัญญนันทน์ เฉลยศักดิ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล บธ.บ.การจัดการ  
55 นางสาววริญญา บุญสถิตย์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ศศ.บ.ภาษาฝรั่งเศส  
56 นางสาวปาริชาติ สุริยุทธ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล วท.บ.สาธารณสุขศาสตร์  
57 นายพชร สีหบัณฑ์ เจ้าหน้าที่พลศึกษา กศ.บ.พลศึกษา  
58 นายวราวุฒิ ผิวอ่อน เจ้าหน้าที่พลศึกษา ศษ.บ.พลศึกษา  
59 นางสาวเยาวรัตน์ ประดาจิตร เจ้าหน้าที่พลศึกษา ศษ.บ.พลศึกษา  
60 นายวรกฤษณ์ จันทราภรณ์ เจ้าหน้าที่พลศึกษา ศษ.บ.พลศึกษา  
61 นายชาญณรงค์ พิมพ์มาศ เจ้าหน้าที่พลศึกษา  ศษ.บ.พลศึกษา  
62 นางสาวหนึ่งฤทัย บัลลังก์ เจ้าหน้าที่พลศึกษา  วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา  
63 นายทัณธภัทร ส่งเสริม เจ้าหน้าที่พลศึกษา กศ.บ.พลศึกษา  
64 นายบุญรอด คำเหมา คนสวน ป.6  
65 นายภัลลภ เปรมนอก คนสวน ป.4  
66 นางสาวสุพิษ สมพร แม่บ้าน ป.6  
67 นายนฤชิต กาฬจันทร์ ผู้ฝึกสอนกีฬาชำนาญการตะกร้อ วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา  
68 นางสาวนิลาวัลย์ บุญประถัมภ์ ผู้ฝึกสอนกีฬาชำนาญการมวยปล้ำ ศษ.บ.พลศึกษา  
69 นายเลิศวรรธน์ ชมภูเศวตโชติ ผู้ฝึกสอนกีฬาชำนาญการวอลเลย์บอล วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา  
70 นางสาวบัวพา เกาะแก้ว แม่บ้าน ป.6  
Share